DECCON PWS-210UTB USB/SD/Bluetooth ตู้ลำโพงช่วยสอน
SKU : 102054
ขายแล้ว 0 ชิ้น
ยังไม่มีรีวิว
จำนวน
คำอธิบายสินค้าแบบย่อ
DECCON PWS-210UTB USB/SD/Bluetooth ตู้ลำโพงช่วยสอน ไมโครโฟนไร้สายแบบถือ หนีบปกเสื้อ และ คาดศีรษะ สามารถใช้งานพร้อมกันได้ ขนาดลำโพง 6.5" รองรับสัญญาณบลูทูธ ลำโพงพกพาสามารถเชื่อมต่อ USB/SD, วิทยุ FM และเล่น MP3 ลำโพงพกพาสามารถใช้กับไมค์ธรรมดาที่มีสายได้ ลำโพงพกพาสามารถชาร์จไฟบ้านได้
รายละเอียดสินค้า
สเปค
ดาวน์โหลด
มีไมโครโฟนไร้สายแบบถือ ไมค์หนีบปกเสื้อ และคาดศีรษะสามารถใช้งานพร้อมกันได้
คุณสมบัติ
  • ลำโพง ขนาด 6.5 นิ้ว
  • กำลังขับ 15 วัตต์ Max 30 วัตต์
  • เชื่อมต่อ บลูทูธ USB/SD, วิทยุ FM และเล่น MP3
  • ใช้กับไมค์ธรรมดาที่มีสายได้
  • ไมโครโฟนไร้สายใช้ได้ 10-35 เมตร
  • ช่วงความถี่ VHF 165 - 210MHz
  • ความไวตอบสนอง 10 dB U V (S/N over 60 dB)
  • LED บอกสถานะ POWER / BATT LOW / CHARGE
  • ปุ่มปรับ TONE, MIC, AUX INPUT, AUDIO OUTPUT
  • กำลังไฟ : AC : 220V/50-60Hz, DC:12V 1.2AH