P.AUDIO C18-650EL วอยซ์ลำโพง 18นิ้ว 1200W. / C18-650EL
SKU : 103742
ขายแล้ว 0 ชิ้น
ยังไม่มีรีวิว
จำนวน
คำอธิบายสินค้าแบบย่อ
รายละเอียดสินค้า
สเปค
ดาวน์โหลด
รายละเอียดย่อ :
ว้อยส์แท้ Voice Coil
18" P.AUDIO C18-650EL 1200W.
18" P.AUDIO C18-650EL
ใช้กับดอกลำโพง 18 นิ้ว ชาเลนเจอร์
Description
WOOFER  Size (in.)  18.0
Standard Impedance (Ohm)  8 Ohm
Power RMS (Watts)                     650
Power Program (Watts)            1200
Sensitivity 1w/1m (dB)             98
Frequency Range (Hz)              25-500
Voice Coil                               99.3 mm. / 3.9 in